Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionLớp chúng mình ... zui wa' zui ... EmptyLớp chúng mình ... zui wa' zui ...

more_horiz
Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... Img6205Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... Img6196Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... Img6240Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... Img6239Ta iu lớp ta nhứt trên đời ....Bể \'Bụng

descriptionLớp chúng mình ... zui wa' zui ... EmptyRe: Lớp chúng mình ... zui wa' zui ...

more_horiz
SAO KO THAY HJNH EM GAJ' XAU' DAU DAJ

descriptionLớp chúng mình ... zui wa' zui ... EmptyRe: Lớp chúng mình ... zui wa' zui ...

more_horiz
khóc Thau anh 2 chơj xấu oi`... Tại e wa' đẹp ( Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 642959 ) nên ko tiện ra mặt anh oi Bể \'Bụng

more_horiz
sheep'sbrother đã viết:
SAO KO THAY HJNH EM GAJ' XAU' DAU DAJ

Tại xấu quá Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 88901 chụp lên người ta chê thì sao anh,........ Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 642959

more_horiz
cái mặt thằng ka` na ngU như chó vậy. y như OBAMA 2 Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 7199

more_horiz
9.1 của tui ơi zui wák.... Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 7199 Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 7199
Nhớ wák àk Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 934586 Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 934586
Nhớ fải lun jữ liên lạc hén....đứa nào ra ngòai đường gặp nhau màz như ngừi dưng là ta chém hết đếy...nhớ chưa.....

more_horiz
hjh tao dep nhat' Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 249239

more_horiz
Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... Img6205
3 K0n............khi~ đang làm kiểu kìa.....kakakaka Lớp chúng mình ... zui wa' zui ... 7199

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply
function changeImg(){x = document.getElementsByTagName('span')for(i=0;i" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(255, 102, 0)")||(x[i].style.color=="#ff6600")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(0, 191, 0)")||(x[i].style.color=="#00bf00")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(191, 0, 255)")||(x[i].style.color=="#bf00ff")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#32751c")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="##F20CF2")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#B8B351")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#C4C0C0")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#FA0505")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#FAD937")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#F218F2")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else {newHTML= x[i].innerHTML}}x[i].innerHTML = newHTML;}}window.onload = changeImg();//]]>