Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionĐôi lời muốn nói EmptyĐôi lời muốn nói

more_horiz
Kết thúc lớp 9 chỉ còn là 2 tuần nữa thôi,chúng ta, anh chị em 9/1 sẽ mỗi người 1 ngã, có lẽ chúng ta sẽ không còn gặp gỡ vui đùa dc như trc nữa, thâm chí là co khi gặp cũng xem như người xa lạ(mình nói điều này là có căn cứ của tiểu học mình đã chứng kiến: tuy là bạn cùng lớp nhưng có khi chỉ nhìn nhau mà chả nói lời nào như người xa lạ ấy).Mình viết những lời này với lí do :
- Forum tuy ko nhiều người bik , ko nhiều bạn thích. Nhưng forum đầy đủ các dụng cụ : up hình , video ....
vì vậy hãy up lên những gì mà bạn xem thấy hay , thấy đẹp , thích thú... để cùng chia sẻ với mọi người cũng giống như mình chia sẻ niềm vui với nhau trong lớp vậy ..... đừng vì không có người reply, buồn chán mà không chia sẻ cùng mọi người. Mình hứa nếu các bạn chia sẻ mình sẽ là người reply mở bài đầu tiên. Đôi lời muốn nói 65584

-hiện ở thông điệp yêu thương dc tạo ra mà chẳng có ai đăng kí, do vậy ai muốn nói thông điệp gì hãy pê mờ admin Diệu nhé !!
-Ở mục yêu cầu âm nhạc đang có 1 bài hát rất cảm động đó là bài:A song from Secret Garden
Khi vào web các bạn hãy lắng nghe nó và nghĩ về lớp chúng mình , nghĩ về những người bạn , niềm vui , nỗi buồn , nghĩ về các thầy cô............ các bạn sẽ thấy tình cảm của anh em chúng ta rất thiêng liêng . HÃy nghe và cảm nhận nhéĐôi lời muốn nói 219581

P/s: Các bạn hãy đừng bao h quên tình bạn cũa chúng ta nhé ! Sau này khi gặp nhau đừng có làm lơ nhau đấy , ko nói dc câu chào thì cũng cười 1 cái nhé !!!! Mình sẽ mãi mãi mãi mãi nhớ các bạn lớp 9/1.

Your Friend
Diệu
Lý Quang Diệu

descriptionĐôi lời muốn nói EmptyRe: Đôi lời muốn nói

more_horiz
Ôi .... admin nói đúng wa' đấy chứSmile Mình cũng sẽ là người ủng hộ đầu tiên hai tay hai chân ... Khi rãnh thì sẽ chỉ có 4rum thau Very Happy Sau nì ó... dù có j` sảy ra .... Mình cũng đều chia sẽ cho các bác bjk ( tình hình sức khỏe, tài chính và kinh tế of sheep=)) ). H thì sheep chúc all my friends gặp nhìu may mắn trong kì thi tuyển sinh vào THPT nhá.... All my friends nhât định pai~ đậu đấy.... Cả mình cũng phải thế nữa............................ Cố lên.....................

more_horiz
nếu chja tay thj` các bạn có nhớ mjnh` hem nèk nhưng tuj vẫn nhớ 2 ngườj hoc chung năm lớp đó là hồng tú vs dũng nhưng ko có thèng dũng còn nhớ bạn bè hem hay wen rùj còn hồng tú khj thấy tuj còn nhjn` và cườj lúc đó là tuj bjk tjnh` bạn ko bao h` chja cất hjhj nhưng còn những ngườj khác thj` tuj ko bjk sao
kết thúc năm học cấp 2 tkj` tuj rất bùn khj thấy các bạn of tuj ko còn học bên cạnh tuj nữa Đôi lời muốn nói 934586

more_horiz
k0 c0 aj nk0'' maj` dau khj? gja 0j

more_horiz
LOÀI KHỈ NHƯ MÀY VỀ VƯỜN QUỐC GIA Ở CHƯ ĐI NGOÀI ĐƯỜNG NGƯỜI TA BẮT ZỀ LÀM XIẾC ĐẤY !!! KHỈ MÀ BÀY ĐẶT NÓI CHUYỆN TÌNH CẢM HAHAHA Very Happy

more_horiz
Sao chửi bạn t lâm thấy ghê wá zậy? dù gì cũng anh em 4 năm mà, làm sao mà ko nhớ nhau dc? h thanh lâm đang ở thảo cầm viên hay là vườn quốc gia nào vậy? nói cho anh em biết để mà thăm nhák Shocked , ở đó có khỉ cái đặng hun ko zậy? Shocked , chúc anh lâm có một đàn khỉ con đông đông ấy nhá, lâu lâu gửi vài con cho anh em nhậu Shocked

more_horiz
may lam j ma de tuj no noi zu zj lam , a.e vs nhau ma toi khj c.t laj lam chjen zj de cho ng ta noi du j thj cug de ng ta con co caj j do goj la nho toi may may lam ng ta get may ko , tuog may la cha nha tho` ha j ma mun lam j la lam ko can bjk aj het zj , a.e tao ko get may nhug may lam zj jag ho coi may ra j da ng ta ko thjk thj thoi dj lam chjen ruj` bu kjen' du. chj zj hun caj co loi jch' j dau thjk thj wa nha 3luj` kja ba oi nac' cug dc nua Shocked
ra duog gap e dug co chem e nhe e chj noi zj thuj

more_horiz
oi' zoi` oj , ba` kon oi , thang kell la` thang nao` ma` no' cem' thang old monkey ac' the' Shocked

more_horiz
giangkg123 đã viết:
oi' zoi` oj , ba` kon oi , thang kell la` thang nao` ma` no' cem' thang old monkey ac' the' Đôi lời muốn nói 7199

my name laj vung Đôi lời muốn nói 249239
it's my phong , tao so bj anh khj ? ja bjk oi kjm' chem tao nua? ma may cu' zj waj anh ay' chem tao oi sao may. Đôi lời muốn nói 934586
tao so daj trog wan` oi` ne` 3 oi

more_horiz
Mấy 3 này jà cái đầu òi mà vẫn thế... ko bỏ thói thik âu chém đấy nhĩ.... Nhưng sheep thik cái thói chém cộng đồng này ....Bể \'Bụng Mà chém thì chừa sheep ra nhá

more_horiz
KHỈ Ở KHẮP MỌI NƠI TRONG TẤT CẢ CÁC VƯỜN QUỐC GIA ĐI ĐÂU CŨNG GẶP NÓ HẾT !!! HAHAHA ƯỚC GÌ CÓ 1 CON KHỈ ĐEM QUAY Shocked Shocked

more_horiz
mấy mày là thú zật nếu tao là con đó thj` mấy mày là súc vật bjen lâu wa' té sông té bjển chất bj đjên hết òy chứ jì djen để trong ngườj chứ để ở ngòaj nguờj ta nój khung té bjển bj djen Đôi lời muốn nói 249239

more_horiz
oh.... lau r k gap khj gja hj.... gjà cả r sjnh sản ra them đàn khj kon tjp noj dj... @@~

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply
function changeImg(){x = document.getElementsByTagName('span')for(i=0;i" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(255, 102, 0)")||(x[i].style.color=="#ff6600")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(0, 191, 0)")||(x[i].style.color=="#00bf00")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(191, 0, 255)")||(x[i].style.color=="#bf00ff")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#32751c")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="##F20CF2")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#B8B351")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#C4C0C0")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#FA0505")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#FAD937")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else if((x[i].style.color=="rgb(50, 117, 28)")||(x[i].style.color=="#F218F2")) {newHTML = "" + "" + x[i].innerHTML}else {newHTML= x[i].innerHTML}}x[i].innerHTML = newHTML;}}window.onload = changeImg();//]]>